Một năm đột phá mạnh mẽ của Mỹ phẩm Humnile
Mỹ phẩm Humnile được biết tới với những sản phẩm mỹ phẩm cao cấp, chiết xuất từ thiên nhiên mang lại hiệu quả chăm sóc sắc đẹp và an toàn với người sử dụng.
Doanh nhân Lê Trần Trí Dũng và á hậu Đặng Ngọc Chúc
Humnile khẳng định không đơn thuần chỉ đứng ở vị trí người kinh doanh mà còn ở tư cách là người tiêu dùng để thấu hiểu những mong mỏi của khách hàng, từ đó trở thành sứ giả truyền cảm hứng và dẫn dắt khách hàng đến với cái đẹp.
Như thường lệ, kết thúc một năm nỗ lực với những mục tiêu, chiến lược phát triển, thương hiệu mỹ phẩm Humnile lại tổ chức chương trình tri ân quý khách hàng, đối tác cũng như ghi nhận, tôn vinh đóng góp của tất cả các thành viên trong mái nhà chung Humnile. Đây được xem là nét đẹp trong văn hóa doanh nghiệp mà Humnile luôn hướng tới.
Tham dự sự kiện quan trọng này còn có sựu góp mặt của chuyên gia đào tạo marketing – ceo Nguyễn Tất Kiểm, người luôn đồng hành cùng mỹ phẩm Humnile trong suốt thười gian qua.
Có thể nói, năm 2018 là một năm đại thắng đối với thương hiệu mỹ phẩm Humnile, không chỉ đạt mục tiêu về doanh số, phát triển hệ thống rộng khắp trong và ngoài nước, mỹ phẩm Humnile còn khẳng định sự thành công qua chiến lược xây dựng hệ thống vững mạnh. Chìa khóa cho sự thành công ấy nằm ở sự “sẻ chia”.
Phát biểu tại sự kiện, Doanh nhân Lê Trần Trí Dũng – Người sáng lập và điều hành thương hiệu mỹ phẩm Humnile đã nhấn mạnh: “Thành công của Humnile nằm ở sự sẻ chia. Chúng tôi điều hành doanh nghiệp bằng cách sẵn sàng chia sẻ với tất cả các thành viên trong hệ thống kiến thức chuyên sâu về lĩnh vực, kiến thức về sản phẩm và cả kỹ năng bán hàng. Humnile không ngại đầu tư cho hệ thống tham gia các khóa đào tạo, mời các chuyên gia về để các thành viên liên tục cập nhật kiến thức, xu thế của kinh doanh hiện đại”
Tiết mục “Hát múa về miền Tây” do Team Bạc Liêu trình diễn xuất sắc giành giải nhất.
Việc phát triển nguồn nhân lực vững mạnh với Humnile là điều kiện tiên quyết đem đến thành công và cống hiến thêm nhiều giá trị cho cộng đồng, xã hội. Với hệ thống trong và ngoài nước lên tới hàng ngàn thành viên, Humnile đồng thời giúp giải quyết nhu cầu về việc làm, hỗ trợ thêm nhiều người khác ổn định thu nhập và cuộc sống.
Trên tinh thần là người truyền lửa, Humnile thôi thúc mỗi cá nhân trong hệ thống của mình khai phá năng lực của bản thân, không ngừng nỗ lực để đạt được mục tiêu đã định.
“Rào cản lớn nhất của bạn chính là bản thân bạn, hãy mạnh dạn bước qua vùng tối của mình mình để thấy ánh sáng lung linh phía trước” – Lời chia sẻ của doanh nhân Đặng Ngọc Chúc – CEO của mỹ phẩm Humnile cũng chính là lời tâm sự chân thành từ chính bản thân của cô.
Doanh nhân Lê Trần Trí Dũng ngẫu hứng song ca cùng ca sĩ Quang Hà.
Đầu năm 2019 này, Humnile liên tiếp đón nhận tin vui khi vinh dự đón nhận giải thưởng “Thương hiệu Chất lượng Châu Á Thái Bình Dương” tại diễn đàn Giao thương kinh tế – văn hóa khu vực Châu Á Thái Bình Dương và đặc biệt CEO Humnile – Doanh nhân Đặng Ngọc Chúc đã dành cú đúp giải thưởng á hậu 1 và Người đẹp nhân ái tại cuộc thi Hoa hậu Doanh nhân Người Việt Châu Á Thái Bình Dương 2019.
Thành công của thương hiệu cũng như doanh nhân Đặng Ngọc Chúc là minh chứng cho sự nỗ lực và dám bước qua những trở ngại từ chính mình để đạt được mục tiêu đã định.
Doanh nhân Lê Trần Trí Dũng và á hậu Đặng Ngọc Chúc tăng hoa cảm ơn cho các Nam vương, hoa hậu, anh/chị/em đã luôn luôn đồng hành cùng Humnile trong suốt thời gian qua.
Chương trình Tri ân cuối năm của thương hiệu Humnile năm nay được chuẩn bị chu đáo về mọi mặt. Đặc biệt, nội dung chương trình còn có phần trình diễn của tiết mục xuất sắc nhất trong cuộc thi Humnie Got Talent – Một sân chơi văn hóa do Humnile tổ chức nhằm xây dựng môi trường sinh hoạt lành mạnh, gắn kết các thành viên trong hệ thống.
Dấu ấn khó quên của sự kiện năm nay chính là khoảnh khắc ghi nhận và tôn vinh các thành viên trong hệ thống Humnile. Họ là những người đã dành trọn tâm huyết cho sứ mệnh làm đẹp, luôn nỗ lực hết mình vì mục tiêu chung mà thương hiệu hướng tới.
“Chúng tôi đã nói rất nhiều lần rằng thành công của Humnile là nhờ vào sức mạnh tập thể và chúng tôi gắn kết với nhau bằng chất keo là sự chân thành” – Doanh nhân Lê Trần Trí Dũng một lần nữa khẳng định lại nguồn lực của thương hiệu và thay mặt lãnh đạo Humnile tôn vinh đóng góp của toàn thể hệ thống.
Tại chương trình, thương hiệu Humnile cũng không quên gửi những lời tri ân và chúc mừng năm mới đến tất cả quý khách hàng, đối tác đã luôn ủng hộ chặng đường phát triển của mình. Niềm tin mà khách hàng, đối tác trao tặng chính là giá trị đích thực mà Humnile hướng tới.
Sự kiện năm nay cũng có sự xuất hiện của các nghệ sĩ, ngôi sao nổi tiếng đến chúc mừng Humnile như: Ca sĩ Quang Hà, NTK Brian Võ, á hậu Doanh nhân Người Việt Châu Á 2019 Phạm Thúy Duy…
Bước sang năm 2019, Humnile đang lên kế hoạch để thực hiện bước đột phá mạnh mẽ hơn trong chiến lược kinh doanh, tiến hành việc khảo sát và chinh phục các thị trường mới trên toàn thế giới.
Xem thêm một số hình ảnh trong sự kiện:
Photo: Diễm My, Lê Ngọc Kỳ
Lê Vũ
-
Phim hài Thị Hến kén chồng 2 – Góc nhìn từ xã hội xưa và soi chiếu vào hiện tại -
Những quốc gia và vùng lãnh thổ đón Năm mới 2024 sớm nhất thế giới -
Chương trình tổng kết phong trào thi đua yêu nước năm 2023 với chủ đề “Vinh quang trí tuệ bàn tay vàng – Tự hào thương hiệu Việt Nam” -
Mavin đồng hành cùng BIDV mang Tết ấm cho người nghèo
- Bà Rịa-Vũng Tàu họp báo công bố sự kiện Dấu ấn Hè 2023
- Liên hoan Âm nhạc toàn quốc: Biểu dương những tài năng sáng tạo trong lĩnh vực nghệ thuật âm nhạc
- Khai mạc “Ngày sách và văn hóa đọc Việt Nam” lần thứ 2 tại thành phố Huế
- Những điều thú vị về loài mèo
- Danh nhân nước Việt tuổi Mão
- Quan niệm mâm ngũ quả chưng ngày Tết của ba miền đất nước
- “Có hiện tượng văn hóa tầm thường, dễ dãi lại thu hút người xem”
-
Lực lượng công an tập trung khắc phục hậu quả mưa lũBộ Công an có Công điện số 06/CĐ-BCA-V01 gửi Thủ trưởng Công an các đơn vị, địa phương về việc tập trung khắc phục hậu quả mưa lũ do ảnh hưởng của bão số 2 và chủ động ứng phó với mưa lũ, sạt lở đất trong thời gian tới.
-
Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng: “Máu đào và sự hy sinh của các Anh hùng liệt sĩ đã tô thắm lá cờ cách mạng vẻ vang, để đất nước ta nở hoa độc lập, kết trái tự do”Sinh thời, trong quá trình công tác, Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng luôn trân trọng, thấu hiểu sự hy sinh và dành tình cảm quan tâm sâu sắc đối với thương binh, người có công với cách mạng, thân nhân gia đình thương binh, liệt sỹ. Sự quan tâm ấy thể hiện đạo lý tốt đẹp “Uống nước nhớ nguồn” của dân tộc Việt Nam bao đời nay.
-
Tình cảm của người dân miền Nam tiếc thương Tổng Bí thư Nguyễn Phú TrọngNhững phút cuối cùng của Lễ viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng, dòng người vẫn tiếp tục đổ về Hội trường Thống Nhất, TP Hồ Chí Minh. Ai cũng mong muốn được cúi mình, nói lời tiễn biệt sau cùng trước anh linh người lãnh đạo đáng kính của đất nước.
-
Điện, thư, thông điệp chia buồn Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng từ trầnĐược tin đồng chí Nguyễn Phú Trọng, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam từ trần, lãnh đạo cấp cao các nước và tổ chức quốc tế; các Đảng cầm quyền, Đảng Cộng sản trên thế giới, các Đảng đối tác, đã gửi các điện, thư, thông điệp chia buồn đến Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam, Chủ tịch nước Tô Lâm, Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính, Nhân dân Việt Nam và gia quyến Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng.
-
Lời cảm ơn của Ban Lễ tang Nhà nước và gia đình Tổng Bí thư Nguyễn Phú TrọngNgày 26/7/2024, ngay sau Lễ an táng, Ban Lễ tang Nhà nước và gia đình Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng đã có Lời cảm ơn.
-
Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng: “Chiếc áo sờn cũ” trong tâm trí nhân dânChiều nay (26/7), hàng triệu trái tim người dân Việt Nam, kiều bào ở nước ngoài và bạn bè quốc tế đã kính cẩn, nghiêng mình, dành những tình cảm đặc biệt để tiễn đưa Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - Nhà lãnh đạo Đảng đặc biệt xuất sắc, người đảng viên cộng sản kiên trung, người học trò đặc biệt, người hàng xóm thân thiện, tốt bụng… về nơi an nghỉ cuối cùng.
-
Giáo hội Phật giáo Việt Nam cùng nhân dân cả nước biến đau thương thành sức mạnh đại đoàn kết của toàn dân tộcNhững ngày qua, tin Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng từ trần đã khiến cả dân tộc Việt Nam bàng hoàng, tiếc thương vô hạn. Các tổ chức tôn giáo trên cả nước đã có các nghi thức phù hợp với tôn giáo của mình, tưởng niệm Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng trong đó có Giáo hội Phật giáo Việt Nam. Phóng viên đã có cuộc phỏng vấn với Hòa thượng Thích Thanh Nhiễu, Phó Chủ tịch Thường trực Trung ương Giáo hội Phật giáo Việt Nam về vấn đề này.
-
Lễ an táng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng: Vĩnh biệt người con kiệt xuất của đất mẹ Việt NamChiều 26/7, sau Lễ Truy điệu trang nghiêm, chiếc linh xa đã đưa đồng chí Nguyễn Phú Trọng, Tổng Bí thư Ban Chấp hành Trung ương Đảng Cộng sản Việt Nam về nơi an nghỉ cuối cùng tại nghĩa trang Mai Dịch trong niềm tiếc thương vô hạn của toàn thể dân tộc Việt Nam.
-
Bão số 2 gây mưa lũ, nông dân Sơn La thiệt hại gần 1.900ha lúa mùaDo ảnh hưởng của bão số 2, nhiều địa phương trên địa bàn tỉnh Sơn La xuất hiện mưa lớn, gây thiệt hại nghiêm trọng về người, nhà cửa và sản xuất nông nghiệp của bà con nông dân.
-
Gần 1.000 tăng, ni, Phật tử dự lễ tưởng niệm Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng tại Việt Nam Quốc TựSáng 26/7, tại Việt Nam Quốc Tự (Quận 10, TPHCM), Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo (GHPG) Việt Nam TP. HCM tổ chức Lễ tưởng niệm Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng theo nghi thức Phật giáo.
-
1 Thị trường nông sản ngày 1/7: Giá hồ tiêu tiếp tục “nóng” -
2 Giá xăng dầu đồng loạt tăng từ chiều 4/7 -
3 Giá xăng dầu tiếp đà tăng mạnh chiều 20/6, xăng RON95-III vượt ngưỡng 23.000 đồng/lít. -
4 Hội Nông dân Anh Sơn lan toả cuộc vận động ý nghĩa "Viên gạch nghĩa tình" -
5 Giá xăng dầu đồng loạt giảm từ chiều 11/7